เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สถิติการใช้งานฟอรั่ม:
จำนวนตอบกระทู้ทั้งหมด: 100,664
จำนวนหัวข้อทั้งหมด: 10,042
จำนวนสมาชิกทั้งหมด: 4,042
หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: vcd วง วาเลนไทน์ ที่เล่นงานบวช งานแต่ง  (อ่าน 55171 ครั้ง)
Lovefreedom
VIP Member
Full Member

จิตพิสัย: 6

14

« เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2007 »

ผมไปที่ร้านขายเครื่องเสียงตลาดพูลทรัพย์ เขาเปิดvcd การแสดงสด วงวาเลนไทน์ เล่นมันมาก ผมว่าจะเข้าไปถามเจ้าของร้านเห็นเขาขายของยุ่งๆก็เลยไม่ได้ถาม ไม่ทราบเพื่อนๆพอจะรู้ไหมครับ มีขายกันหรือเปล่าครับ
อาติ๊ด
arthit 29 เจ้าเดิม..ใจเดิม..นะครับ
VIP Member
สมาชิกรุ่นบุกเบิก

จิตพิสัย: 55

14

« ตอบ #1 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2007 »

ผมได้มาจากไหนน้อ มีเหมือนกัลล์ เล่นมัมส์ดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤษภาคม 2007 โดย ตั้ง » บันทึกการเข้า

....สิ่งที่แน่นอน คือความไม่แน่นอน นะ ควรทำทุกวันให้ดีที่สุด....
อาติ๊ด
arthit 29 เจ้าเดิม..ใจเดิม..นะครับ
VIP Member

จิตพิสัย: 55

14

« ตอบ #2 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2007 »

มีอีกคณะที่โคราช มันส์ Grin

....สิ่งที่แน่นอน คือความไม่แน่นอน นะ ควรทำทุกวันให้ดีที่สุด....
กรุณา
Jr. Member
**

จิตพิสัย: 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2007 »

ท่านตั้งครับขอแบ่งบ้างได้หรือเปล่าครับราคาหลังไมล์ได้เลยครับถ้าไม่แพงมากนะ
เมืองหญิงกล้า
โคราชบ้านเอ๋ง
VIP Member
Sr. Member

จิตพิสัย: 13

ขอน้ำเย็นสักแก้วก็พอ

« ตอบ #4 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2007 »

ผมมีของบัวรินทร์ เป็นการแสดงที่ อ.สูงเนิน  จ.โคราช 2  แผ่น
tunmusic
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2007 »

ผมไปที่ร้านขายเครื่องเสียงตลาดพูลทรัพย์ เขาเปิดvcd การแสดงสด วงวาเลนไทน์ เล่นมันมาก ผมว่าจะเข้าไปถามเจ้าของร้านเห็นเขาขายของยุ่งๆก็เลยไม่ได้ถาม ไม่ทราบเพื่อนๆพอจะรู้ไหมครับ มีขายกันหรือเปล่าครับ

ไม่ทราบว่า วาเลนไทน์ ที่ใหนครับ ถ้านครปฐมนี้ พอมีนะครับ
saman
มีแต่สุราที่เข้าใจเรา..เมาแล้วหลับ
สมาชิกบ้านออนซอน
*

เพื่อชีวิต..ของฉัน

« ตอบ #6 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2007 »

แผ่นมีขายตามตลาดนัดทั่งไป มีหลายชุดด้วย
หนึ่งเซอร์วิส
'o' อย่าเพิ่งตัดสินใจจนกว่าจะได้ทดสอบด้วยตัวเอง 'o'
VIP Member
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2007 »

แถวตลาดนัดบ้านผม เห็นมีเยอะเลย มีหลาย Vol ด้วยนะ

รับติดตั้งระบบซาว์ดคาราโอเกะ เสียงเนียนเหมือนเล่นสด ใส แน่น แยกไลท์อิสระ 13 ไลท์ สแนร์ 2 ใบ คู่
ติดต่อหนึ่งเซอร์วิส 086-6222924 หรือที่เว็บ www.1soundpro.com คลิืกเลย
tuy
Jr. Member
**

บ้านออนซอน

« ตอบ #8 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2007 »

ผมก็มีอยู่บ้างครับสนใจก็เมล์มาบอกที่อยู่ได้ครับจะส่งให้ฟรีครับ
Lovefreedom
VIP Member
Full Member

จิตพิสัย: 6

14

« ตอบ #9 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2007 »

นอกจากวง วาเลนไทน์ บัวรินทร์ ที่รับเล่นงานบวช งานแต่งน่าจะมี วง เทอร์โบ และวงอะไรจากสุพรรณ ผมจำชื่อไม่ได้ครับ ไม่ทราบเพื่อนๆพอจะรู้ไหมครับวงที่เล่นกัน เป็น band   ในเกรดระดับเดียวกับ วาเลนไทน์ เทอร์โบ  ครับ
ยุทธเดช
VIP Member

จิตพิสัย: 54

« ตอบ #10 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2007 »

ถ้าแถวราชบุรี  แม่กลอง ต้อง FC BAND แต่ช่วงหลังรู้สึกว่าเขาจะห้ามเล่นนะ  เล่นที่ไหนยิงกันที่นั้น

จะนะ   นะจ๊ะ
หนึ่งเซอร์วิส
'o' อย่าเพิ่งตัดสินใจจนกว่าจะได้ทดสอบด้วยตัวเอง 'o'
VIP Member
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2007 »

วง FC Brand เล่นเสียงใส มันส์ดีครับ พอดีไปจิ๊กแผ่น Audio ตามร้านทำเครื่องเสียงแถวบ้านมาเปิด เพราะดีครับ

รับติดตั้งระบบซาว์ดคาราโอเกะ เสียงเนียนเหมือนเล่นสด ใส แน่น แยกไลท์อิสระ 13 ไลท์ สแนร์ 2 ใบ คู่
ติดต่อหนึ่งเซอร์วิส 086-6222924 หรือที่เว็บ www.1soundpro.com คลิืกเลย
หนุ่มนากระแซง
VIP Member

จิตพิสัย: 246

« ตอบ #12 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2007 »

วงประมาณนี้มีเล่นที่ไหนบอกด้วยนะครับ จะตามดู ไปดูผู้ชมสาวๆน่ะ ไม่ได้ดูนักร้องนักดนตรีนะ เผื่อจะโชคดีเห็นเขาทำแบบในวีซีดีบ้าง   Evil
ยุทธเดช
VIP Member

จิตพิสัย: 54

« ตอบ #13 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2007 »

วงประมาณนี้มีเล่นที่ไหนบอกด้วยนะครับ จะตามดู ไปดูผู้ชมสาวๆน่ะ ไม่ได้ดูนักร้องนักดนตรีนะ เผื่อจะโชคดีเห็นเขาทำแบบในวีซีดีบ้าง   Evil

นึกไม่ออกขอภาพด้วย  Wink

จะนะ   นะจ๊ะ
tuy
Jr. Member
**

บ้านออนซอน

« ตอบ #14 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2007 »

ได้รับเมล์แล้วเดี๋ยวเลิกเล่นเน็ตแล้วจะไปส่งให้นะครับ
tuy
Jr. Member
**

บ้านออนซอน

« ตอบ #15 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2007 »

ส่งไปให้ทุกท่านแล้วนะครับใครยังไม่ได้รับช่วยแจ้งด้วยนะครับ ส่งไปตั้งแต่วันจันทร์แล้ว
anananteesud
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2007 »

ขอด้วยคนคับ อยากได้มากๆคับ
ขอบคุณนะคับ  pipit_redarmy@hotmail.com
สมชายทุมอาริยะ
VIP Member
Sr. Member

จิตพิสัย: 12

« ตอบ #17 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2007 »

ได้รับแล้วครับแต่พึ่งมีเวลามานั่งดูก็ตอนเสาร์อาทิตย์นี้อ่ะครับท่าน ขอขอบพระคุณที่กรุณาแบ่งบันนะครับ

หนุ่มนากระแซง
VIP Member

จิตพิสัย: 246

« ตอบ #18 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2007 »

ได้รับแล้วครับแต่พึ่งมีเวลามานั่งดูก็ตอนเสาร์อาทิตย์นี้อ่ะครับท่าน ขอขอบพระคุณที่กรุณาแบ่งบันนะครับ

ดูเสร็จหรือยังล่ะสมชาย เหมือนกับแผ่นที่เราดูตอนไปงานแต่งสุโขทัยไหมอ่ะ
น้าแมน
VIP Member
Sr. Member

จิตพิสัย: 16

รักฉันนั้นเพื่อเธอ

« ตอบ #19 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2007 »

ส่งไปให้ทุกท่านแล้วนะครับใครยังไม่ได้รับช่วยแจ้งด้วยนะครับ ส่งไปตั้งแต่วันจันทร์แล้ว

ขอบคุณมากครับ
แม๊ค ใบเตย
มือกีตาร์วงแตก
VIP Member
Jr. Member

จิตพิสัย: 3

ฟังคนรอบข้างดีๆ จะได้ยินอะไรอีกเยอะ

« ตอบ #20 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2007 »

ขอด้วยคนครับ
 Wink
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
VIP Member
Sr. Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2007 »

ดูเสร็จหรือยังล่ะสมชาย เหมือนกับแผ่นที่เราดูตอนไปงานแต่งสุโขทัยไหมอ่ะ

เสร็จแล้วครับพี่นกซ.จะเอาไหมละครับ เดี๋ยวจัดการแพกลงบรรจุภัณฑ์ไปพร้อมกันกับพี่ยุทธเลยไหมละครับ ยังไงหลังไมค์มาบอกนะครับ

VIP Member
Sr. Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2007 »

อัพให้โหลดกันดีกว่าไหมนะครับ จะได้เร็วขึ้นกว่านิดหนึ่งนะครับ (แต่ว่าผมทำไม่เป็นกับเค้าหรอกนะครับ) ไงใครอยากได้รู้วิธีทำก็บอกผมมาได้นะครับจะได้เร่งทำให้เลย

tuy
Jr. Member
**

บ้านออนซอน

« ตอบ #23 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2007 »

พี่สมชายครับ ผมอัพไม่เป็นครับ แล้วอีกอย่างผมใช้เน๊ตฟรีอยู่ครับไม่รู้มันจะไหวหรือเปล่าตอนนี้มีมาอีก 2 แผ่นแล้วครับใหม่ล่าสุด
BENPANTHONG
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2007 »

[ขอมั่งดิ J-B.PC@HOTMAIL.COM Grin Afro Kiss[/b][/b]
[/color]
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์