เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สถิติการใช้งานฟอรั่ม:
จำนวนตอบกระทู้ทั้งหมด: 100,663
จำนวนหัวข้อทั้งหมด: 10,042
จำนวนสมาชิกทั้งหมด: 4,042
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอไฟล์ mp3 บทสนทนาภาษาอังกฤษ ในชีวิตประจำวันวัน ใครมีบ้างครับ  (อ่าน 18117 ครั้ง)
คุณสายัณห์
VIP Member
Hero Member

จิตพิสัย: 17

Do what you Love

« เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2008 »

ขอไฟล์ mp3 บทสนทนาภาษาอังกฤษ ในชีวิตประจำวันวัน ใครมีบ้างครับ
ขอบคุณครับ
ออย
Sr. Member

จิตพิสัย: 13

หยาดเหงื่อเพื่อพ่อ-แม่

« ตอบ #1 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2008 »

Smiley ผมมี BBC Follow Me Unit 1-60 ในรูปแบบ Tape Casset และ BBC Course 7 แผ่นครับ และอื่นๆ ครับ หรือจะค้นจากเว็บไซต์ของ BBC, VOA (สำหรับสมาชิกบ้านออนซอน ฟรีครับผม)  Wink

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤษภาคม 2008 โดย คุณสายัณห์ » บันทึกการเข้า

"ตื่นเพื่อแข่งขัน  หลับเพื่อหยุดฝันถึงวันต่อไป"
(@_@) เซมาจากร้อยเอ็ดมาทำงานอยู่ กทม. ครับ (@_@)
kanittha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2008 »

สนใจ BBC Follow Me Unit 1-60 ในรูปแบบ Tape Casset และ BBC Course ค่ะ ทำไงถึงยิมได้คะ
ออย
Sr. Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2008 »

:ผมซื้อมาเป็นหนังสือ 4 เล่ม  พร้อม Tape Casset ครับ แต่ที่วางขายตอนนี้เป็น CD ผมไม่น่ารีบซื้อเลยครับ  ถ้าอยู่ขอนแก่น ให้ยืมฟรีครับ แต่มีกำหนดส่งด้วยนะครับ

"ตื่นเพื่อแข่งขัน  หลับเพื่อหยุดฝันถึงวันต่อไป"
(@_@) เซมาจากร้อยเอ็ดมาทำงานอยู่ กทม. ครับ (@_@)
kanittha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2008 »

อยู่กรุงเทพฯค่ะ ไม่ทราบว่าที่มีขายเป็น ซีดี จะหาซื้อได้ที่ไหนคะ
วิริเยน
VIP Member
Hero Member

จิตพิสัย: 58

15 หยกๆ

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2008 »

ลองดูนะครับ อาจจะพอได้

http://www.bic-englishlearning.com/talking.html
ออย
Sr. Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2008 »

Smiley ผมสั่งซื้อ online ครับ แต่วันนี้เข้าไม่ได้ครับ ลองดูที่ตรงนี้ดูนะครับ
http://www.chulabook.com/cgi-bin/main/2007/description.asp?barcode=9789990980752

พี่ตุ้ม
VIP Member
สมาชิกรุ่นบุกเบิก

จิตพิสัย: 94

« ตอบ #7 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2008 »

อู๊ด  อ๊อกฟอร์ด  ดูแลหน่อยเร็ว Grin Grin Grin
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์