เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สถิติการใช้งานฟอรั่ม:
จำนวนตอบกระทู้ทั้งหมด: 100,507
จำนวนหัวข้อทั้งหมด: 10,020
จำนวนสมาชิกทั้งหมด: 4,021
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คาราซอฟ  (อ่าน 8655 ครั้ง)
ยุทธเดช
VIP Member
สมาชิกรุ่นบุกเบิก

จิตพิสัย: 54

« เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

ผมเข้าไม่ได้ครับ

จะนะ   นะจ๊ะ
เด็กร้อยเอ็ด
VIP Member

จิตพิสัย: 356

« ตอบ #1 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

ณ เวลานี้ เข้าได้แล้วนะครับ ..... แต่ แปลกๆ แฮะ Cheesy
ชายเสรี
อยู่ด้วยใจรัก
VIP Member

จิตพิสัย: 44

ผู้ชายมีน้อยโปรดใช้สอยอย่างประหยัด

« ตอบ #2 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

โดนแบน  อิอิ  ต้องเอากลมมาเซ่น  ถึงจะเข้าได้

ตอนนนี้ก็ปกติดีอยู่นา........ทีรัก

หลายคนรู้ หลายคนยังไม่รู้ ถ้ารู้แล้วไม่ตอบ อีกหลายคนก็ไม่รู้
นายเอ
Nikon
VIP Member

จิตพิสัย: 79

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

โดนกัน 3 บ้านแล้วนะ  ออเข้าได้แล้ว

Nikon D800 FX
Nikkor 18-35mm. f/3.5-4.5 ED
Nikkor 50mm. f/1.8G
Tamron 70-200mm. f/2.8DI
Nikon SB700
บัวลอย
VIP Member
Hero Member

จิตพิสัย: 130

สังกัด มอ.พันสี่

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้ เชิญครับ

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้
เชิญท่านที่สอง

ผมเข้าไม่ได้ครับ
  เช่นกันครับ
ซอฟ        =   อ่อน
คา       รา =  คาราคาซัง

Evil

เรามาช่วยกันใช้ชื่อเป็นภาษาไทย เพื่อเป็นเอกลักษณ์ของบ้านออนซอนกันนะครับ  เรียนเชิญ ที่ http://www.onsorn.com/forum/index.php?topic=6124.0
แล้วพิมพ์ตามบรรทัดด้านล่างนี้ครับ (สำหรับผู้ที่จะลอกแบบผม)
กรุณาเปลี่ยนชื่อจากเดิม..(ภาษาต่างด้าว)..เป็นใหม่..(ภาษาไทย)..ขอบคุณครับ
ยุทธเดช
VIP Member

จิตพิสัย: 54

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

ผมเข้าจากช็อตคัตที่สร้างไว้เข้าไม่ได้

ต้องคีย์  www.karaoke-soft.com   ถึงเข้าได้แปลก

จะนะ   นะจ๊ะ
ไก่ต๊อก
VIP Member
Hero Member

จิตพิสัย: 69

« ตอบ #6 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ ขณะที่คุณกำลังอ่านหัวข้อนี้ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้

อุ๊ย! นิดเดียวเอง ไม่ทันเลย อิอิ

ยังเข้าบ่ได้ครับ มันขึ้นขาวๆๆๆๆอย่างเดียว
มานพ
VIP Member

จิตพิสัย: 354

คำเตือน การดื่มสุรา ทำให้สุรา "ลดลง"

« ตอบ #7 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

ไม่ยอมเข้าตามตรอก ออกตามประตู

http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พฤษภาคม 2008 โดย มานพ » บันทึกการเข้า

สนใจซื้อ eXtreme Karaoke ราคา 2,000 บาท ประกอบด้วยโปรแกรม+ฮาร์ดล็อค+ซาวด์ฟร้อนท์
ไม่มีเพลงแถมนะครับ คุณบุคคลทั่วไ
บัวลอย
VIP Member
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

มีกระทู้ตอบใหม่ ขณะที่คุณกำลังอ่านหัวข้อนี้ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้
  เชิญครับ
ผมเข้าจากช็อตคัตที่สร้างไว้เข้าไม่ได้
ต้องคีย์  www.karaoke-soft.com   ถึงเข้าได้แปลก

ไม่เหมือนแระ อย่างไรก็คงเข้าไม่ได้อยู่ดี (เข้าไม่ได้ก็ไปเข้าที่อื่นก่อนครับ) Evil

แต่ผมเข้าทางปกติเด้อ ไม่ได้พิเรนเข้าทางอื่น Evil

เข้าตามท่านมานพ ได้แล้ว ครับ

เรามาช่วยกันใช้ชื่อเป็นภาษาไทย เพื่อเป็นเอกลักษณ์ของบ้านออนซอนกันนะครับ  เรียนเชิญ ที่ http://www.onsorn.com/forum/index.php?topic=6124.0
แล้วพิมพ์ตามบรรทัดด้านล่างนี้ครับ (สำหรับผู้ที่จะลอกแบบผม)
กรุณาเปลี่ยนชื่อจากเดิม..(ภาษาต่างด้าว)..เป็นใหม่..(ภาษาไทย)..ขอบคุณครับ
ครูบ้านนอก
รักคนอ่านครับ
VIP Member
Sr. Member

จิตพิสัย: 5

คนนครพนม อยากอยู่เมืองร้อยเอ็ด

« ตอบ #9 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

ผมก็เข้านะครับ ไม่เห็นมีปัญหาเลย

คนนครพนม อยากอยู่เมืองร้อยเอ็ด
ศิลปินหน้าวัด
VIP Member
Sr. Member

จิตพิสัย: 33

ศลป. หน้าวัด

« ตอบ #10 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

ไม่ยอมเข้าตามตรอก ออกตามประตู

http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php

ขอบคุณครับ

- ตำแทนจำหน่าย eXtreme Karaoke HardLock สาขาอุบลราชธานี
- Soundfont PonPin Esan Inter ติดต่อที่นี่เด้อ..โทร 083-682-3366
คุณชายโสด
ผุ้ชายมีน้อย โปรดใช้สอยอย่างประหยัด...นะครับ คุณผู้หญิง
VIP Member

จิตพิสัย: 35

ดีใจที่ได้มีวันนี้ครับ

« ตอบ #11 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

ตอนแรกว่าจะถามตอนนี้ไม่ถามแล้วครับ

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้

ฮ่วย ๆ ๆ ๆ 

.............ขอบคุณครับ..............ขอโทษทุกความรู้สึก............มันเป็นเพียงอารมณ์ชั่ววูบ  ไม่มีเจตนาครับผม

นายเปี๊ยก
VIP Member

จิตพิสัย: 96

HL: 2C8DA523

« ตอบ #12 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

รีบเข้ามาดู นึกว่า แจก คาราไลท์   Grin

...ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องเถอะครับ...
มานพ
VIP Member

คำเตือน การดื่มสุรา ทำให้สุรา "ลดลง"

« ตอบ #13 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

รีบเข้ามาดู นึกว่า แจก คาราไลท์   Grin

เห็นที่นี่มีให้ดาวน์โหลดนะครับแต่รีบหน่อยนะเดี๋ยวตลาดวาย

สนใจซื้อ eXtreme Karaoke ราคา 2,000 บาท ประกอบด้วยโปรแกรม+ฮาร์ดล็อค+ซาวด์ฟร้อนท์
ไม่มีเพลงแถมนะครับ คุณบุคคลทั่วไ
บัวลอย
VIP Member
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

ขอบเตียง อุ๊ยขอบพระคุณหลายหลายๆเด้อ  แล้วมันใช้อะไรได้บ้างเนี้ย Evil

น้องแป้ง
VIP Member

จิตพิสัย: 154

« ตอบ #15 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

ขอบเตียง อุ๊ยขอบพระคุณหลายหลายๆเด้อ  แล้วมันใช้อะไรได้บ้างเนี้ย Evil
ใช้ไปหุงข้าวไม่ได้ Grin
เด็กเมืองน่าน
Hero Member

จิตพิสัย: 3

« ตอบ #16 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

ตอนนี้ 3 บ้านแล้ว สงสัยอาจจะตามไปร.ร ครูวัติ
พี่แป้งอย่าไปร.ร ครูวัตินะ เดี๋ยวครูเค้างานเข้า
บัวลอย
VIP Member
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

ไม่เป็นไรครับ ผมหุงเองเดี่ยวทานด้วยกันนะจ๊ะ Wink

น้องแป้ง
VIP Member

จิตพิสัย: 154

« ตอบ #18 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008 »

ไม่เป็นไรครับ ผมหุงเองเดี่ยวทานด้วยกันนะจ๊ะ Wink
ตกลงค่ะ
พี่ตุ้ม
VIP Member

จิตพิสัย: 94

« ตอบ #19 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008 »

เข้าไม่ได้  Sad Sad Sad
พาศกร๑
สมาชิกบ้านออนซอน
*

จิตพิสัย: 0

« ตอบ #20 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008 »

เป็นไรไปอีกเนี่ย เข้าไม่ได้แล้ว...
ไก่ต๊อก
VIP Member
Hero Member

จิตพิสัย: 69

« ตอบ #21 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008 »

เป็นไรไปอีกเนี่ย เข้าไม่ได้แล้ว...

กำลังซ่อมประตูอยู่ครับ
เข้าหน้าฝนความชื้นมันสูง ประตูเลยบวม
ปิด - เปิดไม่ค่อยได้  Grin Grin Grin
มานพ
VIP Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008 »

โปรแกรมคาราโอเกะโปรแกรมหนึ่งทำให้คนจะลงแดงได้แฮะ  Smiley

บ่าวฅนเมือง(เจียงฮาย)
ฅนเมืองมิวสิค.......................
VIP Member
Full Member

จิตพิสัย: 2

ฅนเมืองเหนือ

« ตอบ #23 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008 »

เห็นว่าอยู่ในช่วงจะย้ายบ้านครับ

ฅนเมืองเหนือ กลับมาแว้ว................................
คุณชายโสด
ผุ้ชายมีน้อย โปรดใช้สอยอย่างประหยัด...นะครับ คุณผู้หญิง
VIP Member

จิตพิสัย: 35

ดีใจที่ได้มีวันนี้ครับ

« ตอบ #24 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008 »

ได้ข่าวว่าเขตกรุงเทพและปริมลฑล  และคนใช้  CS_log info  เข้าได้อยู่ว่างั้นครับ

.............ขอบคุณครับ..............ขอโทษทุกความรู้สึก............มันเป็นเพียงอารมณ์ชั่ววูบ  ไม่มีเจตนาครับผม

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์