เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สถิติการใช้งานฟอรั่ม:
จำนวนตอบกระทู้ทั้งหมด: 101,059
จำนวนหัวข้อทั้งหมด: 10,102
จำนวนสมาชิกทั้งหมด: 3,723
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คำอวยพรปีใหม่...จากลุงแนบ  (อ่าน 12511 ครั้ง)
ออนซอน
หนุ่มเมืองดอกบัว..อุบลราชธานี
Administrator
สมาชิกรุ่นบุกเบิก

จิตพิสัย: 166

:-:-: Webmaster :-:-:

« เมื่อ: 03 มกราคม 2008 »

คำอวยพรปีใหม่  ๒๕๕๑ ...จากลุงแนบ  ครับ

<a href="http://www.onsorn.com/bin/Newonsorn2551.wmv" target="_blank">http://www.onsorn.com/bin/Newonsorn2551.wmv</a>

ขอบคุณ  พี่หน่อง  ถ่ายภาพ
ออนซอน ตัดต่อ

หนุ่มอีสาน...ลูกหลานเมืองดอกบัว..อุบลราชธานี
หนุ่มนากระแซง
VIP Member

จิตพิสัย: 246

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 มกราคม 2008 »

อยู่ดีมีแฮงเด้อพ่อใหญ่
ออนซอน

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 มกราคม 2008 »

คำอวยพรปีใหม่  ๒๕๕๑ ...จากลุงนพดล ดวงพร  ครับ

<a href="http://www.onsorn.com/bin/nopnewyear.wmv" target="_blank">http://www.onsorn.com/bin/nopnewyear.wmv</a>

หน่อง เยลโล่สตูดิโอ : ถ่ายภาพ
ออนซอน : ตัดต่อ - ผสมเสียง

หนุ่มอีสาน...ลูกหลานเมืองดอกบัว..อุบลราชธานี
คุณชายโสด
ผุ้ชายมีน้อย โปรดใช้สอยอย่างประหยัด...นะครับ คุณผู้หญิง
VIP Member

จิตพิสัย: 36

ดีใจที่ได้มีวันนี้ครับ

« ตอบ #3 เมื่อ: 06 มกราคม 2008 »

ไม่เห็นตัวเป็น ๆ สองท่านนี้ตั้งนาน  ดูอาวุโส มากกว่าเดิมตั้งเยอะ
โดยเฉพาะ ฟันหน้า ตานพดล หายไปไหนล่ะ หนึ่งซี่  ได้ข่าวว่าลง
สส.แถวเมืองอุบล  คนออนซอนเราสนัสนุนดีไหมครับ

.............ขอบคุณครับ..............ขอโทษทุกความรู้สึก............มันเป็นเพียงอารมณ์ชั่ววูบ  ไม่มีเจตนาครับผม

สมชายทุมอาริยะ
VIP Member
Sr. Member

จิตพิสัย: 12

« ตอบ #4 เมื่อ: 06 มกราคม 2008 »

ดีปีใหม่และดีตลอดไปนะครับ ทั้งสองท่านเลยก้าครับ

ออนซอน

« ตอบ #5 เมื่อ: 06 มกราคม 2008 »

..... ได้ข่าวว่าลง สส.แถวเมืองอุบล  คนออนซอนเราสนัสนุนดีไหมครับ

สู้กลุ่มฐานเสียงเดิมเขาไม่ได้หรอกครับ

อู๊ด โคจร
VIP Member

จิตพิสัย: 146

คนลำ'มาศ พลัดถิ่น (You'll never drunk alone)

« ตอบ #6 เมื่อ: 06 มกราคม 2008 »

ฝากกราบสวัสดีปีใหม่ไปยังท่าน ผู้ใหญ่ ทั้งสองท่านครับ
และขอให้อำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย สิ่งศักดิ์สิทธิ์ ทั้งหลาย ในโลกนี้ จงดลบันดาลให้ท่านทั้งสอง
มีความสุข สมหวัง สุขภาพแข็งแรง ตลอดไปครับ นับว่าท่านทั้งสองเป็นบุคคลผู้มีคุณูปการ ต่องวงการอย่างใหญ่หลวง
และเป็นผู้ที่ทำให้ผมรู้จักคำว่า ตลกภาคภาษาอีสานเป็นครั้งแรก จากคณะเพชรพิณทองนี่แหละครับ
ไปเล่นที่อำเภอผมเมื่อไหร่ ผมติดตามดูตลอดครับ

คนอีสานบ่ลืมถิ่น กินข้าวเหนียวใช้มือ
ออนซอน

« ตอบ #7 เมื่อ: 06 มกราคม 2008 »

ฝากกราบสวัสดีปีใหม่ไปยังท่าน ผู้ใหญ่ ทั้งสองท่านครับ

คงต้องฝากต่อพี่หน่องแล้วล่ะครับ  Wink

อ้อ...ท่านอู๊ด หายไปซะนานเลย .....  Undecided

ครูบ้านนอก
รักคนอ่านครับ
VIP Member
Sr. Member

จิตพิสัย: 5

คนนครพนม อยากอยู่เมืองร้อยเอ็ด

ระบบปฏิบัติการ:
Windows NT 6.2 Windows NT 6.2
บราวเซอร์:
Firefox 17.0 Firefox 17.0

« ตอบ #8 เมื่อ: 02 มกราคม 2013 »

สวัสดีปีใหม่ 2556 และปีต่อๆ ไปนะครับ

คนนครพนม อยากอยู่เมืองร้อยเอ็ด
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์