เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สถิติการใช้งานฟอรั่ม:
จำนวนตอบกระทู้ทั้งหมด: 101,079
จำนวนหัวข้อทั้งหมด: 10,107
จำนวนสมาชิกทั้งหมด: 3,337
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโปรแกรมหน่อยครับ ผมมะมี  (อ่าน 2546 ครั้ง)
hunter
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 28 กันยายน 2006 »

อยากได้โปรแกรมที่ทำให้ Internet ความเร็วสูงขึ้นเยอะๆเลยนะครับ เอาโปรแกรม Freeware ครับ แล้วเอาอันที่ไม่มีผลกระทบต่อเครื่องด้วยนะครับ เช่น ไม่ทำให้เครื่องช้าลง ไม่ทำให้เครื่องแฮงค์น่ะครับ อยากได้มากเลยครับ ไม่รู้ใช้อันไหนดี มีตั้งเยอะ ช่วยเลือกตัวที่ดีที่สุดมาให้เลยนะครับ ตอนนี้ใช้ 256K อยากให้เป็น 512K หรือ 1M เลยก็ดีครับ ขอบคุณมากครับที่ให้ความร่วมมือ

จาก Hunter X Hunter
หนุ่มนากระแซง
VIP Member
สมาชิกรุ่นบุกเบิก

จิตพิสัย: 246

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 กันยายน 2006 »

โหย.. มีด้วยเหรอ เร็วข้ามขั้นเลยนะนั่น ส่วนใหญ่เห็นแต่วิธีปรับแต่งให้เร็วขึ้นนิดหน่อย

เอาโปรแกรมแปลกๆมาปล่อยอีก จะง่ายกว่านะบักหำน้อย
นันท์
หวงแหนถิ่นกำเนิด เกิดเป็นคนร้อยเอ็ด
VIP Member
Full Member

จิตพิสัย: 1

รักเพื่อนพ้อง รักพี่น้องออนซอนทุกคน

« ตอบ #2 เมื่อ: 28 กันยายน 2006 »

เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ผมหาทาตั้งนานแล้วยังไม่เจอเลย ถ้ามีอย่าลืมผมด้วยคนนะครับ

หนองพอกถิ่นเมืองงาม� เรืองนามผาน้ำย้อย�
ใช้สอยน้ำพุใส             � เจดีย์ใหญ่ตระกาลตา�
 โสภาถ้ำภควัม� อร่อยล้ำแกงอ่อมหวาย� เที่ยวสบายเขื่อนวังนอง
ออนซอน
หนุ่มเมืองดอกบัว..อุบลราชธานี
Administrator

จิตพิสัย: 166

:-:-: Webmaster :-:-:

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 กันยายน 2006 »

ไม่รู้ว่าคุณจะมาไม้ไหนอีก
ทั้ง jubjib ทั้ง hunter สมัครมาทำไมตั้งสอง User
กับคำถามที่ตัวเองก็รู้อยู่แล้วว่าไม่มีคำตอบ  ถ้ามันทำได้จริงก็คงไม่มีใครใช้ ADSL กันแล้ว

อย่าเอาความจริงใจ  ความอยากช่วยเหลือของบ้านนี้มาทำเป็นเล่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กันยายน 2006 โดย ออนซอน » บันทึกการเข้า

หนุ่มอีสาน...ลูกหลานเมืองดอกบัว..อุบลราชธานี
chaein
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 28 กันยายน 2006 »

ลบรายชื่อออกจากบ้านนี้เลยครับป่วนเปล่าๆ
หนุ่มนากระแซง
VIP Member

จิตพิสัย: 246

« ตอบ #5 เมื่อ: 28 กันยายน 2006 »

ก็โปรแกรม Mail Passview ที่เขาโพสต์ผมลองดูแล้ว เป็นโปรแกรมดูพาสเวิร์ดเมล์คนอื่นน่ะครับ มิใช่ไวรัส แต่ผมก็กำลังหาทางใช้อยู่ มันใซ้จังได๋น้อ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์