เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สถิติการใช้งานฟอรั่ม:
จำนวนตอบกระทู้ทั้งหมด: 101,071
จำนวนหัวข้อทั้งหมด: 10,105
จำนวนสมาชิกทั้งหมด: 3,337
หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ***** ขออนุญาตเตือนนะครับ *****  (อ่าน 72179 ครั้ง)
เด็กร้อยเอ็ด
VIP Member
สมาชิกรุ่นบุกเบิก

จิตพิสัย: 359

« เมื่อ: 14 มกราคม 2007 »

สำหรับท่านที่เข้ามาโพสต์โฆษณาใดๆ ไม่เป็นที่เป็นทาง หรือโพสต์ซ้ำๆ กันหลายบอร์ด ทางผู้ดูแลจะถือว่าเป็นการก่อกวน และถ้าเตือนแล้วยังไม่ฟังกัน ก็คงจะต้องแบนชื่อผู้ใช้ และไอพีแอดเดรส นะครับ
tharachdx
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 14 มกราคม 2007 »

ครับ รับทราบและปฏิบัติตามกฏหของหมู่บ้านออนซอน

ขอฝากเตือนมาด้วยความหวังดีนะครับทุกๆท่าน ถ้ามีการลบกระทู้หรือโดยแบน ท่านไม่ต้องสงสัยว่าทำไม นั่นคือท่านทำผิดกฏของที่นี่ ไม่ต้องยื่นอุธรณ์หรือโต้แย้งใดๆทั้งสิ้น

จึงแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
ผู้ใหญ่บ้านออนซอน
สุปัน
VIP Member
Hero Member

จิตพิสัย: 45

จงให้โดยอย่าหวังสิ่งตอบแทน.จะเกิดความสุขที่แท้จริง

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 มกราคม 2007 »

รับทราบครับ

อาติ๊ด
arthit 29 เจ้าเดิม..ใจเดิม..นะครับ
VIP Member

จิตพิสัย: 55

14

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 มกราคม 2007 »

รับทราบแล้วครับ และจะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด  Smiley

....สิ่งที่แน่นอน คือความไม่แน่นอน นะ ควรทำทุกวันให้ดีที่สุด....
จิตกร
chittakorn
VIP Member

จิตพิสัย: 44

14

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 มกราคม 2007 »

Cheesy รอดตัวไปซิเรา ไม่ใช่พ่อค้า แต่เป็นคนซื้อย่ะ  Undecided
ออนซอน
หนุ่มเมืองดอกบัว..อุบลราชธานี
Administrator

จิตพิสัย: 166

:-:-: Webmaster :-:-:

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 มกราคม 2007 »

ถูกต้องแล้วครับ

และส่วนมากพวกนี้จะเข้ามาโพสต์ ๆ ๆ ๆ ๆ และโพสต์ แล้วก็ไป
แล้วก็ไม่กลับมาอีก  (พวกรับจ้างโพสต์) จะถูกแบนและลบทันทีครับ

หนุ่มอีสาน...ลูกหลานเมืองดอกบัว..อุบลราชธานี
watcharin suksai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 14 มกราคม 2007 »

รับแซบจ้า อิอิอิ ข้าน้อยเป็นแต่ซื้อ ขายบ่เป็นล่ะกะบ่ค่อยได้ดพสน์บ่อยปานได๋ 
นายเปี๊ยก
VIP Member

จิตพิสัย: 100

HL: 2C8DA523

« ตอบ #7 เมื่อ: 14 มกราคม 2007 »

โปรดฟังอีกครั้ง.......
                                                     Star Wars

...ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องเถอะครับ...
มิตร
Jr. Member
**

จิตพิสัย: 1

« ตอบ #8 เมื่อ: 15 มกราคม 2007 »

รับทราบครับ  เปลี่ยน....
independent
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 15 มกราคม 2007 »

รับทราบแย้วกั๊บ...  จาปาติบัติตามครับป๋ม
เด็กอุดร
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด อยู่อย่างเพียงพอ
VIP Member
Hero Member

จิตพิสัย: 72

« ตอบ #10 เมื่อ: 15 มกราคม 2007 »

ว2  ว8 เปลี่ยน
 Shocked Shocked Shocked Shocked
bhmk
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 17 มกราคม 2007 »

รับทราบเช่นกันครับ   
พรสิบ
VIP Member
Full Member

จิตพิสัย: 57

บ้านออนซอน

« ตอบ #12 เมื่อ: 17 มกราคม 2007 »

...รับทราบครับ...
หนุ่มเสก
ss44
VIP Member
Sr. Member

จิตพิสัย: 7

hs3vcp

« ตอบ #13 เมื่อ: 17 มกราคม 2007 »

แห่ะๆ โชคดีไม่ค่อยได้โพสท์  Cheesy

ไกรสร
VIGO UPDATE.COM_Friends Everywhere VGC 1597
VIP Member
Hero Member

จิตพิสัย: 8

14

« ตอบ #14 เมื่อ: 17 มกราคม 2007 »

รับทราบครับท่านพี่ Grin

รักดนตรี  VIGO UPDATE.COM_ VGC 1597
kraisonjaidee@yahoo.com
กะปอม
บ้านดอนซาวด์
Jr. Member
**

จิตพิสัย: 0

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 มกราคม 2007 »

สงสัยพวก คลื่นใต้น้ำ อิอิ Wink

ผมเป็นชาวนานะครับ
เด็กร้อยเอ็ด
VIP Member

จิตพิสัย: 359

« ตอบ #16 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2007 »

ผมได้ PM ไปบอกครูโอ๊ต ให้ช่วยพิจารณากระทู้ของคุณ akanid2006 ตั้งแต่ประมาณก่อนเที่ยงแล้ว เพราะไม่แน่ใจว่าจะผิดข้อตกลง ที่เขียนอธิบายไว้ใน มุมเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ หรือไม่?

มุมเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่
เชิญสมาชิก ที่ประสงค์จะนำผลงานของตัวเอง มาเผยแพร่ แลกเปลี่ยน หรือแจกจ่าย ตลอดจนการแบ่งปันอื่นๆ ที่ไม่มีลิขสิทธิ์นะครับ

ปล. ช่วงนี้ ผมยังไม่มีเวลามาไล่อ่านทั้งหมด เพราะกำลังติดแล็ปนิสิตอยู่ คงต้องรอให้หายวุ่นๆ ก่อน แล้วจะกลับเข้ามาดูอีกทีครับ ..... แต่เอายังงี้ก่อนก็ได้นะ หากเจ้าของกระทู้ใด เห็นว่าสิ่งที่ตัวเองโพสต์ไปนั้น มันไม่เหมาะไม่ควร ก็ลองตัดสินใจลบข้อความออกเองได้ครับ !!!
khamm
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2007 »

รับทราบ..คร๊าบบบบบผ้ม...
ครูภูม
VIP Member
Hero Member

จิตพิสัย: 37

« ตอบ #18 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2007 »

Grin ถ้าเป็นอย่างนี้   คงอีกไม่นาน  ที่นี่โดนปิดแน ผมคงไม่มีบ้านอยู่  Sad
 Grin ต้องกลับไปที่ คอมไทย แน่  Sad

จำหน่าย-ติดตั้งคาราโอเกะแยก 2-24 ไลน์ eXtreme Hardlock , soundfont , ระบบเสียง vsti ...สนใจโทร.0867503355
อ่านรายละเอียดที่   http://karaoke-soundfont-vsti.blogspot.com จ.ปทุมธานี
คุณสายัณห์
VIP Member
Hero Member

จิตพิสัย: 17

Do what you Love

« ตอบ #19 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2007 »

Shocked `เพลงที่มีลิฃสิทธิ์ไม่ต้องวางโหลด ที่นี่ครับใครอยากฟังให้หาเอาเอง  Embarassed
ออนซอน
หนุ่มเมืองดอกบัว..อุบลราชธานี
Administrator

จิตพิสัย: 166

:-:-: Webmaster :-:-:

« ตอบ #20 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2007 »

แฮ่ๆ เผลอแป๊บเดียว  มาเป็นชุดเลย
ได้จัดการลบหรือย้ายไปไว้ในที่ที่สมควรแล้วครับท่านพี่

หากมีอะไรไม่ชอบมาพากลก็ทักท้วงได้เลยนะครับ

Please    Thank you

หนุ่มอีสาน...ลูกหลานเมืองดอกบัว..อุบลราชธานี
AOT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007 »

Horse โอเช่ รับทราบ
BaBoon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 26 เมษายน 2007 »

รับทราบคับผม
กับแก้
VIP Member
Sr. Member

จิตพิสัย: 0

14

« ตอบ #23 เมื่อ: 26 เมษายน 2007 »

รับทราบครับ

......กับแก้..........
ทศพล
Sr. Member

จิตพิสัย: 7

Pen Spinner

« ตอบ #24 เมื่อ: 26 เมษายน 2007 »

เห็นกระทู้นี้โพสต์มาตั้งนานแล้วแต่ไม่ได้เข้ามาอ่านซักที โชคดีวันนี้เข้ามา ไม่งั้น Invade Ugly Stupid

มีบางครั้งที่คนเราต้องยอมเสียสละอะไรบางสิ่งบางอย่าง เพื่อแลกกับของบางอย่าง
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์